BBA - USF là Chương trình liên kết đào tạo Cử nhân chuyên ngành Quản trị kinh doanh chính quy quốc tế giữa Đại học St. Francis (University of St. Francis, Mỹ) và Trường Đại học Kinh tế - ĐHQGHN. ĐH St. Francis được thành lập năm 1920 tại Joliet, bang Illinois là một trong những trường đại học lâu đời và uy tín tại Mỹ. Với 05 chuyên ngành chuyên sâu, sinh viên tốt nghiệp BBA-USF có rất nhiều cơ hội nghề nghiệp rộng mở.
Cùng trò chuyện với thầy Nguyễn Đức Bảo - Viện phó Viện Đào tạo Quốc tế - Trường ĐH Kinh tế, ĐHQGHN để nhận diện rõ hơn ngành học này nhé!
Xem tiếp